DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, April 03, 2012

Ushauri wa Bure kwa Mabinti Wenzangu: Mkiamua Kupiga Hizi Picha za Uchi Basi Hakikisheni Angalau Mnaficha Nyuso Zenu Kama Huyu Binti wa Jangwani Secondary. Ni Muhimu Sana ili Kuepusha Aibu. Zingatieni !!!

40 comments:

  1. Mmmh hapa no comment Nancy dogo analipa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Analipa ndiyo lakini huoni kuwa amekwepa aibu kwake na familia yake kwa kutoweka uso wake? Safi sana !!!

      Delete
    2. Yani kama mimi ndio camera man afu demu naempiga picha kaficha sura wallahi nampelekea mboo fasta anakuja kustuka kitu na box akifurukuta nishakojoa kitambo

      Delete
    3. dah dogo ana kuma nzuri matiti mazuri ngozi nzuri nkimpata huyo cjui itakuaje cdhani kama nkipanda ntashuka....

      Delete
  2. This is pure maturity...nimeipenda hii....katimiza haja yake na still yupo salama coz kafcha uso...gelz wengne muige hii style...good,gooder?goodest..teh teh

    ReplyDelete
  3. Nancy umemsifia huyo binti kwa kuficha sura yake. Sasa mbona na wewe uliipiga sura yako? Inamaana ukiwa unaonana na watu njiani hauoni aibu au ndugu zako wakiuona uchi wako inakuwaje hapo?? au yule hakuwa wewe?

    ReplyDelete
  4. Nancy huyu mrembo analipa sio kidogo,kuficha sura ni uamuzi wa mtu binafsi, kuna ambao wako kibiashara hivyo wanataka sura zao zionekane ili kupata soko kiurahisi, wapo wanapiga hizi picha kwa raha zao na kumbukumbu fulani au wanataka tuu kuwaonyesha wadau wenzao walivyojaliwa kuma nzuri, mapaja na matiti basi, sura zao hawataki zionekane, bado ni mbichi sana, kuma, mapaja mashaallaah, Sasa Nancy mbona unawashauri warembo wasiweke sura zao, JE mbona wewe uliweka? au zile picha sio zako ni changa la macho kwa wadau?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bigfish nadhani maoni yako nayangu yameoana na tunamngonjea dada Nancy atoe uthibitisho juu ya zile picha alizopiga kama kweli ule ni uso wake au lah maana katuacha njia panda na katushitusha kwa kweli wadau wake kuona anamsifia huyu binti kwa kuficha sura yake ikiwa yeye alishatuonyesha na kutueleza kuwa yeye ndiye mwenye ile picha na kuma yake kaipiga Nancy ukumbi ni wako ila kwa kweli binti kaumbika ana kitu cha uhakika haswa nikimpata huyu hadi mavi nitamnyonya

      Delete
    2. Lover boy, Naona Nancy ameingia mitini, hebu tuendelee kuwa wavumulivu tuone atazungumzia vipi kuhusu huu mkanganyiko. kweli hiyo kuma ni safi na inavutia.

      Delete
    3. Nancy kasepa labda anatunga sera tumsikilizie atakuja na sera zipi sisi wadau wake wakubwa tunasubili kutoka kwake

      Delete
    4. BigFish na Lover Boy:

      Nini kigumu kueleweka hapa? Wengi wa hawa mabinti ni wanafunzi. Bado wabichi na wanaiga haya mambo kwa pupa bila kuelewa consequences zake vizuri. Wakiona akina Kim Kardashian wanatoa video za ngono na akina Lindsay Lohan wakipigwa picha za uchi kwenye Playboy basi wanafikiri kuwa hata huku kwetu ni sawa. Kumbe wanakosea!

      Picha hizi zinapovuja basi inakuwa aibu kubwa kwao, familia zao na ndugu zao wote. Na wengine tumeona wanakimbilia mahakamani kushtaki utafikiri walikuwa wamelazimishwa kupiga hizi picha. Ndiyo maana nikatoa huo ushauri ambao ningali naamini kuwa wengi wao unawafaa. Lakini kama kweli wanajua wakifanyacho; na kama hawatakumbwa na matatizo picha hizi zikivuja, basi siyo vibaya wakitabasamu mbele ya kamera na kuchekelea huku wakiwa uchi. Tumewaona akina Asha Madinda, Wema Sepetu na Nsia Swai wakipata shida kweli katika jamii ikiwemo kufukuzwa shule. Ukiweka uso wako huwezi kujitetea kuwa siyo wewe wakati watu wanakuona laivu. Kama hakuna uso wako pale haiwezekani ku-establish kwa asilimia 100 kuwa ni wewe na si mwingine.

      Kwangu mimi kama nilivyosema simwogopi mtu na ninaelewa ninachofanya. Hizo ni picha zangu mwenyewe na sina wasiwasi. Kama mnabisha njooni Sinza kwa Remi muone au pale Posta Mpya zilipo ofisi zangu. Juzijuzi tu hapa pale Mnazi Mmoja baba mmoja akanidaka na kuniambia eti kanifananisha na mama mmoja anaitwa Nancy wa kwenye blog fulani hivi. Mi nikamwambia sijui anachoongea, nikacheka tu na kwenda zangu.

      Wanafunzi wa shule ni lazima wawe careful sana na picha hizi kwani zina madhara makubwa na waache kuiga mambo kipofupofu. Kama wako tayari kupambana na misukosuko zinapovuja wasi wapanue mapaja na kuachia kuma zao wazi huku wakitabasamu...

      Mmenielewa ???

      Delete
    5. Dah nashukuru kwa kunifahamusha Nancy nilikuwa natafuta ukweli sasa ukweli nimeshaupata hamna doubt... Sasa kingine ningependa kukijua wewe uko posta mpya sehemu gani zipo ofisi zako natamani kweli kuonana nawewe face to face kwasababu hata mimi ninafanyia kazi posta

      Delete
    6. Picha zako ndio zipi nancy mbona mimi sijaziona...yule binti aliyeficha sura mzuri sana...kuma yake nzuri mapaja mazuri..unamjua?

      Delete
  5. i am not very interested in the debate about whether the girls should hide their faces or not ...just want to say this body is SMOKIN!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  6. si vigumu kumfahamu kama mtu akitaka na hasa wanaosoma naye shule moja

    ReplyDelete
    Replies
    1. Siyo rahisi mdau. Pengine hao waliowahi kumtomba au kumwona akiwa uchi...Pengine akiwa na tattoo tambulishi lakini hata hapo baso ni vigumu ku-establish beyond reasonable doubt kuwa ni wewe na si mtu mwingine ye yote hapa duniani.

      Delete
  7. Mi natafuta dem mzuri anejua kutombana awe mzuri mwembamba kuanzia miaka 18-20 ikiwezekana tufunge ndoa kabisa kama akiniridhisha vizur I'm serious kama yupo anicheki hapa 0684904297 nitamtunza vizur sana

    ReplyDelete
  8. safi hiyooo...wengine ndoa zinavunjikia humu kwa kuuza nyago! sio issue wakauze nyago kwingine hapa viungo tu...safi hiyoooo!!!!

    ReplyDelete
  9. Aisee kuma safi sana hiyo amenitia nyege nimempigia simu demu wangu aje nimtombe nimedisa sana!!!!

    ReplyDelete
  10. Unapenda kuma kama hiyo? nitafute!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. naitaji iyo kuma, nicheki kwenye mbootamu8@gmail.com

      Delete
    2. weka e-mail yako nikutafute bhana. AM SERIOUS

      Delete
    3. nitafute kwa hii emal yusuph_mohamedi@yahoo.com tupeane mautamu

      Delete
  11. kuma safi sana hiyo,nipeni namba yake jamani

    ReplyDelete
  12. NAOMBA NAMBA YA HUYO DEMU WA JANGWANI ANITAFUTE 0714892052

    ReplyDelete
    Replies
    1. We msenge nini? Mamako ndo atakuja akutafute...

      Mwanamke gani mwenye heshima atakuja akutafute wewe mchovu ??? Una nini kinachokufanya utafutwe? Kundu kubwa ama ????

      Delete
    2. Mbona unaona wivu? Mpaka unatuka matusi makubwa.

      Delete
  13. LOOKING GOOD,MMMMMMM......

    ReplyDelete
  14. Dah! we mwanamama kuma yako so nzuri naitamani tutombane

    ReplyDelete
  15. Huyo mtoto n mzuri sana,wajua hana manyama kiunoni,amekatika kiuno kinaonekana,umbo namba nane,mrefu,mguu unaonekana,ana kila sifa za kuonyesha jinsi mgungu alivyombaliki.hofu yangu tu!usoni inaweza kuwa "SASA MI NANGOJA AGEUKE"maana hawa dada zetu unaweza muona mzuri akiwa kakupa kisogo,akigeuka utakimbia sura mbayaaaaaaaaaaaa!mm nashauri mnaopiga picha jiangalieni kwanza maumbo yenu,wengine mnachekesha.hako katoto kanavutia anayekataa shetani.

    ReplyDelete
  16. Jamani natafuta mchumba mwenye sifa zifuatazo:
    1)MREFU
    2)MWEUSI Tiiiiii!
    3)AWE NA HIPS AU MATAKO HALISIA SIO FEKI!
    4)MIAKA 18-30
    5)AMBAYE HAJAZAA/SIYO MGUMBA.
    6)KUTOKA KANDA YA ZIWA/NYANDA ZA JUU
    KUSINI(MBEYA).ALIYEKUWA MAKINI NA HILI TUWASILIANE 0655-848889.NAHITAJI MCHUMBA SIYO MALAYA WA KUZUGIA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Fuck u! umetembea kote umekosa, Piga nyeto basi.

      Delete
  17. yaaaaaap nancy uko sahihi saaaanaaa

    ReplyDelete
  18. I need a beautiful woman for a relationship , I'm a dark chocolate and handsome man from Nigeria. You can email me on coolfolk10@yahoo.com or search for me on facebook. Thank you

    ReplyDelete
  19. Fuck! kuma mbona ya kawaida tu.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!